Kayayyaki
Babban samfuranmu sun haɗa da na'ura mai ƙima mai mahimmanci, na'ura mai cikawa, injin capping, injin ragewa, na'urar lakabi mai ɗaukar kai da kayan aiki masu alaƙa. Yana da cikakken kewayon kayan aikin alama, gami da atomatik da Semi-atomatik kan layi da bugu da lakabi, kwalban zagaye, kwalban murabba'i, injin ƙirar kwalban lebur, na'ura mai alamar kwali; Injin lakabi mai gefe biyu, wanda ya dace da samfuran daban-daban, da dai sauransu Duk injinan sun wuce ISO9001 da takaddun CE.

Kayayyaki

  • FK Babban Bucket Labeling Machine

    FK Babban Bucket Labeling Machine

    FK Big Bucket Labeling Machine, Ya dace da lakabi ko fim mai ɗaukar kai akan saman saman abubuwa daban-daban, kamar littattafai, manyan fayiloli, kwalaye, kwali, kayan wasa, jaka, katunan da sauran samfuran. Maye gurbin tsarin lakabin na iya zama dacewa don yin lakabi akan filaye marasa daidaituwa. Ana amfani da shi a kan lakabin lebur na manyan samfurori da lakabin abubuwa masu lebur tare da kewayon ƙayyadaddun bayanai.

    alamar guga                       babban mai lakabin guga

  • FK-FX-30 Injin Rubutun Katin Nadawa ta atomatik

    FK-FX-30 Injin Rubutun Katin Nadawa ta atomatik

    Tef sealing inji da aka yafi amfani ga kartani shiryawa da sealing, iya aiki shi kadai ko a haɗa zuwa kunshin taro line.It ne yadu amfani da gida appliance, kadi, abinci, sashen kantin sayar da, magani, sinadaran fields.It ya taka leda wani inganta rawa a haske masana'antu development.Sealing inji ne tattalin arziki, sauri, kuma sauƙi daidaita, iya gama babba da kasa sealing ta atomatik.It iya inganta shiryawa automation.

  • FKS-50 Atomatik kusurwa sealing inji

    FKS-50 Atomatik kusurwa sealing inji

    FKS-50 Atomatik kusurwa sealing Machine Basic Amfani: 1. Edge sealing wuka tsarin. 2. Ana amfani da tsarin birki a gaba da mai kawo ƙarshen don hana samfuran motsi don rashin aiki. 3. Babban tsarin sake amfani da fim ɗin sharar gida. 4. HMI iko, mai sauƙin fahimta da aiki. 5. Yin kirga yawan aiki. 6. Ƙarfin wuka mai ƙyalƙyali guda ɗaya, ƙaddamarwa yana da ƙarfi, kuma layin layi yana da kyau da kyau. 7. Dabarun aiki tare da haɗin gwiwa, barga kuma mai dorewa

  • FK909 Semi atomatik Labeling Machine mai gefe biyu

    FK909 Semi atomatik Labeling Machine mai gefe biyu

    FK909 Semi-atomatik labeling inji shafi yi yi-mai sanda hanya zuwa lakabi, da kuma gane lakabin a kan tarnaƙi na daban-daban workpieces, kamar kwaskwarima lebur kwalabe, marufi kwalaye, filastik gefen lakabin, da dai sauransu High-daidaici lakabi Highlights da kyau kwarai ingancin kayayyakin da kuma kara habaka gasa. Ana iya canza tsarin yin lakabin, kuma ya dace da yin lakabi a kan filaye marasa daidaituwa, kamar yin lakabi a kan filaye na prismatic da saman baka. Za'a iya canza madaidaicin bisa ga samfurin, wanda za'a iya amfani dashi akan lakabin samfuran da ba na yau da kullun ba. Ana amfani dashi sosai a cikin kayan kwalliya, abinci, kayan wasan yara, sinadarai na yau da kullun, kayan lantarki, magunguna da sauran masana'antu.

    Samfuran da suka dace:

    11222Saukewa: DSC03680IMG_2788

  • FK616A Semi atomatik kwalabe biyu mai lamba Sealant Labeling Machine

    FK616A Semi atomatik kwalabe biyu mai lamba Sealant Labeling Machine

    ① FK616A yana ɗaukar wata hanya ta musamman ta mirgina da liƙa, wanda shine na'ura mai lakabi na musamman don sealant.,dace da AB bututu da bututu biyu sealant ko makamancin haka.

    ② FK616A na iya cimma cikakkiyar lakabin ɗaukar hoto, sashe daidaitaccen lakabi.

    ③ FK616A yana da ƙarin ayyuka don haɓakawa: firintar lambar daidaitawa ko firintar tawada, lokacin yin lakabi, buga lambar batch ɗin samarwa, kwanan watan samarwa, kwanan wata mai inganci da sauran bayanai, codeing da lakabin za a aiwatar da su lokaci guda, haɓaka haɓaka aiki.

    Samfuran da suka dace:

    IMG_3660IMG_3663IMG_3665IMG_3668

  • FKS-60 Cikakkun Nau'in L Nau'in Rubutu Na atomatik da Injin Yankan

    FKS-60 Cikakkun Nau'in L Nau'in Rubutu Na atomatik da Injin Yankan

    Siga:

    Samfura:HP-5545

    Girman tattarawa:L+H≦400,W+H≦380 (H≦100) mm

    Gudun shiryawa: 10-20pics/min (girman samfurin da lakabin ya rinjayi, da ƙwarewar ma'aikaci)

    Net nauyi: 210kg

    Power: 3KW

    Ƙarfin wutar lantarki: 3 lokaci 380V 50/60Hz

    Wutar Lantarki: 10A

    Girman Na'urar: L1700*W820*H1580mm

  • FK912 Atomatik Side Labeling Machine

    FK912 Atomatik Side Labeling Machine

    FK912 atomatik na'ura mai lakabin gefe guda ɗaya ya dace da lakabi ko fim mai ɗaukar hoto a saman saman saman abubuwa daban-daban, kamar littattafai, manyan fayiloli, kwalaye, kwalaye da sauran lakabin gefe guda ɗaya, madaidaicin lakabi mai mahimmanci, yana nuna kyakkyawan ingancin samfurori da inganta Ƙarfafa Ƙarfafawa. Ana amfani dashi sosai a cikin bugu, kayan rubutu, abinci, sinadarai na yau da kullun, kayan lantarki, magunguna, da sauran masana'antu.

    Samfuran da suka dace:

    IMG_2796IMG_3685IMG_369320180713152854

  • FK813 Atomatik Biyu Head Plane Labeling Machine

    FK813 Atomatik Biyu Head Plane Labeling Machine

    FK813 atomatik na'ura mai lakabin katin dual-head an sadaukar dashi ga kowane nau'in alamar katin. Ana amfani da fina-finai na fim masu kariya guda biyu a saman fakitin filastik daban-daban. Gudun lakabin yana da sauri, daidaito yana da girma, kuma fim ɗin ba shi da kumfa, irin su rigar goge jakar lakabin, Rigar goge da rigar akwatin lakabin, lakabin kwali mai lebur, lakabin babban fayil ɗin kabu, lakabin kwali, lakabin fim ɗin acrylic, babban alamar fim ɗin filastik, da sauransu. Ana amfani da shi sosai a cikin kayan lantarki, hardware, robobi, sinadarai da sauran masana'antu.

    Samfuran da suka dace:

    Saukewa: DSC03826 ku 1 TU

  • FK-SX Cache bugu-3 na'ura mai lakabin kati

    FK-SX Cache bugu-3 na'ura mai lakabin kati

    FK-SX Cache bugu-3 na'ura mai lakabin kati ya dace da bugu da lakabin shimfidar wuri. Bisa ga bayanan da aka bincika, ma'ajin bayanai sun dace da abun ciki mai dacewa kuma ya aika zuwa firinta. A lokaci guda kuma, ana buga lakabin bayan an karɓi umarnin aiwatar da tsarin yin lakabin da aka aiko, kuma kan lakabin yana tsotsewa da bugawa Don kyakkyawan lakabin, firikwensin abu yana gano siginar kuma yana aiwatar da aikin lakabin. Babban madaidaicin lakabi yana nuna kyakkyawan ingancin samfuran kuma yana haɓaka gasa. Ana amfani dashi sosai a cikin marufi, abinci, kayan wasan yara, sinadarai na yau da kullun, kayan lantarki, magunguna da sauran masana'antu.

  • FKP835 Cikakkun Na'urar Buga Lakabin Takaddun Takaddun Lokaci Ta atomatik

    FKP835 Cikakkun Na'urar Buga Lakabin Takaddun Takaddun Lokaci Ta atomatik

    FKP835 Na'ura na iya buga lakabi da lakabi a lokaci guda.Yana da aiki iri ɗaya da FKP601 da FKP801(wanda za'a iya yin shi akan buƙata).Ana iya sanya FKP835 akan layin samarwa.Lakabi kai tsaye akan layin samarwa, babu buƙatar ƙarawaƙarin layin samarwa da matakai.

    Na'urar tana aiki: tana ɗaukar bayanan bayanai ko takamaiman sigina, kuma akwamfuta tana samar da lakabi bisa samfuri, da firintayana buga lakabin, Ana iya gyara Samfura akan kwamfuta a kowane lokaci,A ƙarshe injin yana haɗa alamar zuwasamfurin.

  • FK Eye ya sauke layin samarwa

    FK Eye ya sauke layin samarwa

    Bukatun: sanye take da kwalban kwalban kwalban disinfection, kwalban atomatik, wankin iska da cire ƙura, cikawa ta atomatik, tsayawa ta atomatik, capping ta atomatik azaman layin samarwa da aka haɗa (ikon awa ɗaya / kwalabe 1200, lasafta azaman 4ml)

    Bayar da abokin ciniki: samfurin kwalban, filogi na ciki, da hular aluminum

    瓶子  眼药水

  • Injin Buga na Gaskiya da Lakabi na Gefe

    Injin Buga na Gaskiya da Lakabi na Gefe

    Ma'aunin Fasaha:

    Daidaitaccen lakabi (mm): ± 1.5mm

    Gudun lakabi (pcs/h): 360900pcs/h

    Girman Samfur: L * W * H: 40mm ~ 400mm * 40mm ~ 200mm * 0.2mm ~ 150mm

    Girman lakabin da ya dace (mm): Nisa: 10-100mm, Tsawon: 10-100mm

    Wutar lantarki: 220V

    Girman na'ura (mm) (L × W × H): na musamman